Money Manager Ex - en to ta translation catalogue (753 entries)

en: 
    Investment accounts are specialized accounts that only 
    have stock/mutual fund investments associated 
    with them.
ta: 
    முதலீட்டு கணக்குகள் பங்கு/பரஸ்பர நிதி 
    முதலிய சிறப்பு வகை கணக்குகள்
    கொண்டது.

en: 
    Select the type of account you want to create:
    
    General bank accounts cover a wide variety of account
     types like Checking, Savings and Credit card type accounts.
ta: 
    கணக்கின் வகையை குறிப்பிடு
    
    வங்கிக் கணக்குகள் காசோலை/சேமிப்பு/கடன்
    என பல வகைப்படும்.

en: 
    Specify a descriptive name of the account. This most commonly 
    is the name of the financial institution where the account is held. 
    For example 'ABC Bank'.
ta: 
    கணக்கின் பெயரை குறிப்பிடு. பொதுவாக 
    இது நிதி நிறுவனத்தின் பெயர்
    உ.ம்:'ABC வங்கி'

en: 
    Specify the base (or default) currency to be used 
    with the database. You can change the 
    currency associated with each account if needed.
ta: 
    தகவல்தளத்தின் அடிப்படை நாணயத்தை 
    குறிப்பிடு. ஒவ்வொரு கணக்கின் நாணயத்தையும் 
    பிறகு மாற்ற இயலும்.

en:   and contributers from around the world.
ta: மற்றும் உலகெங்கிலுமுள்ள தன்னார்வலர்கள்.

en:  - No File opened
ta:  - கோப்பேதும் திறப்பிலில்லை

en:  : Restart
ta:  : மறுபடித் திற

en:  Help
ta: உதவி

en:  One of the following fields: Date, Payee, Amount, Type is missing, skipping
ta: பின்வரும் தலைப்புகளுள் ஏதோ ஒன்று இல்லை: தேதி,பெறுநர்,தொகை,வகை - தவிர்க்கப்பட்டது.

en:  One of the following fields: date, payee, transaction type, amount, category strings is empty, skipping
ta:  பின்வரும் தலைப்புகளுள் ஏதோ ஒன்று இல்லை: தேதி,பெறுநர்,பரிமாற்ற வகை,தொகை,வகை - தவிர்க்கப்பட்டது.

en:  Start Page
ta: செயலி துவக்க சாளரம்

en:  To:
ta:  முடிவு தேதி:

en:  account name
ta: கணக்கு பெயர்

en:  amount
ta: தொகை

en:  cannot process Account Types yet
ta: கணக்கு வகையை இன்னும் சரிபார்க்க முடியவில்லை

en:  date
ta: தேதி

en:  days overdue!
ta: காலாவதியான தேதி

en:  days remaining
ta: மீதமுள்ள தேதி

en:  file contains insufficient number of tokens
ta: கோப்பில் தேவையான அளவு தகவல் இல்லை

en:  imported OK.
ta: தகவல் சரியாய் இறக்கப்பட்டது

en:  incorrect QIF line type
ta: தவறான QIF வரி வகை

en:  invalid amount, skipping.
ta: தொகை செல்லாது, தவிர்க்கப்பட்டது.

en:  invalid date, skipping.
ta:  தேதி செல்லாது, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  is invalid.
ta:  செல்லாது.

en:  missing amount, skipping.
ta:  தொகை இல்லை, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  missing category, skipping.
ta:  வகை இல்லை, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  missing date, skipping.
ta:  தேதி இல்லை, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  missing payee, skipping.
ta:  பெறுநர் இல்லை, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  missing transaction type, skipping.
ta:  பரிமாற்ற வகை இல்லை, தவிர்க்கப்பட்டது

en:  models all transactions as belonging to accounts.
    
     The next pages will help you create a new account.
    
    To help you get started, begin by making a list of all
    financial institutions where you hold an account.
ta: மணி மேனேஜர் எல்லா பரிமாற்றங்களையும் கணக்குக்கு
     
    உரியதாக்குகிறது. பின்வரும் பக்கங்கள் புது கணக்கை
    
    சேர்க்க உதவும். நீங்கள் துவங்க, எல்லா நிதியக்
    கணக்குகளையும் பட்டியலிட்டு சேருங்கள்

en:  payee
ta: பெறுநர்

en:  starts
ta: துவங்குகிறது

en:  transactions imported from QIF
ta:  பரிமாற்றங்கள் QIFலிருந்து இறக்கப்பட்டது

en:  transfer transaction not imported.
ta:  பரிமாற்றங்கள் இறக்கப்பட்டவில்லை

en:  type
ta: வகை

en:  unrecognized transaction type, skipping.
ta:  அறியாத பரிமாற்ற வகை - தவிர்க்கப்பட்டது

en: %s on %s
ta: %s மேல் %s

en: &About...
ta: &பற்றி

en: &Accounts
ta: &கணக்குகள்

en: &CSV Files
ta: &CSV கோப்புகள்

en: &Copy Transaction
ta: &நகல் பரிமாற்றம்

en: &Delete Account
ta: கணக்கை &அழி

en: &Delete Asset
ta: சொத்து விவரம் &அழி

en: &Delete Bills && Deposit Series
ta: ரசீது && வைப்பு தொடரை &அழி

en: &Delete Stock Investment
ta: பங்கு முதலீட்டை &அழி

en: &Delete Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை &அழி

en: &Edit Account
ta: கணக்கை &மாற்று

en: &Edit Asset
ta: சொத்து விவரம் &மாற்று

en: &Edit Bills && Deposit Series
ta: ரசீது && வைப்பு தொடரை &மாற்று

en: &Edit Stock Investment
ta: பங்கு முதலீட்டை &மாற்று

en: &Edit Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை &மாற்று

en: &Export
ta: &ஏற்று

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Go To..
ta: &செல்

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Help	Ctrl-F1
ta: &உதவி	Ctrl-F1

en: &Launch Account Website
ta: கணக்கு வலைத்தளத்தில் உலாவு

en: &MM.NET CSV Files
ta: &MM.NET CSV கோப்புகள்

en: &MMEX CSV Files
ta: &MMEX CSV கோப்புகள்

en: &New Asset
ta: &புது சொத்து

en: &New Bills && Deposit Series
ta: &புது ரசீது && வைப்பு தொடர்

en: &New Database	Ctrl-N
ta: புது தகவல்தளம்	Ctrl-N

en: &New Stock Investment
ta: &புது பங்கு முதலீடு

en: &New Transaction
ta: &புது பரிமாற்றம்

en: &Open Database	Ctrl-O
ta: தகவல்தளத்தை &திற	Ctrl-O

en: &Options
ta: &தெரிவுகள்

en: &Paste Transaction
ta: &ஒட்டு பரிமாற்றம்

en: &QIF Files
ta: &QIF கோப்புகள்

en: &Report to HTML
ta: HTMLக்கு &மாற்று

en: &Toolbar
ta: &கருவிகள்

en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: &Universal CSV Files
ta: &பொது CSV கோப்புகள்

en: &View
ta: &காட்டு

en: (Optional)Specify your name. Mainly used for reporting and in printing reports.
ta: (விருப்பத்தெரிவு) பெயரைக் குறிப்பிடு. அறிக்கையிலும் அச்சிலும் காட்ட பயன்படும்

en: 1234567.89
ta: 123456.78

en: About
ta: பற்றி

en: Access Info:
ta: அணுகும் விவரம்:

en: Accessing Database
ta: தகவல் கோப்பு அணுகப்படுகிறது

en: Account
ta: கணக்கு

en: Account &List
ta: கணக்கு &பட்டி

en: Account Balance : %s      Reconciled Balance : %s
ta: கணக்கு இருப்பு: %s சரிபார்க்கப்பட்ட இருப்பு: %s

en: Account List
ta: கணக்கு பட்டி

en: Account Name
ta: கணக்கு பெயர்

en: Account Name
ta: கணக்கு பெயர்

en: Account Name Invalid
ta: கணக்குப் பெயர் செல்லாது

en: Account Name already exists
ta: கணக்கு பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Account Name:
ta: கணக்கு பெயர்:

en: Account Number:
ta: கணக்கு எண்:

en: Account Status:
ta: கணக்கு நிலை:

en: Account Type:
ta: கணக்கு வகை:

en: Account View :
ta: பார்வையிலுள்ள கணக்கு:

en: Account View Options
ta: கணக்கு காட்சிவிருப்பங்கள்

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Accounts Visible
ta: தெரியும் கணக்குகள்

en: Actual
ta: உண்மையான

en: Add
ta: சேர்

en: Add Account Wizard
ta: எளிய முறையில் கணக்கை சேர்

en: Add Budget Year
ta: பட்ஜெட் ஆண்டை சேர்

en: Add CSV field
ta: CSV தலைப்பை சேர்

en: Add Currency
ta: நாணயத்தை சேர்

en: Add a new budget year
ta: புது பட்ஜெட் ஆண்டை சேர்

en: Add a new category
ta: புது வகையை சேர்

en: Add a new payee name
ta: புது பெறுநர் பெயரை சேர்

en: Adding payee
ta: பெறுநர் சேர்ப்பு

en: Advanced
ta: மேலும்

en: All
ta: எல்லாம்

en: Allow for any delay in quotes
ta: பங்குவிலை மேற்கோளில் தாமதத்தை அனுமதி

en: Amount
ta: தொகை

en: Amount is empty
ta: காலியான தொகை

en: Amount to be recorded in To Account
ta: பெறுநர் கணக்கில் வரவு வைக்கும் தொகை

en: Amount(+/-)
ta: தொகை(+/-)

en: Amount:
ta: தொகை:

en: App Start Dialog
ta: செயலி துவக்க சாளரம்

en: Appreciates
ta: உயர்கிறது

en: Apr
ta: ஏப்ரல்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: Art
ta: கலை

en: Asset Details
ta: சொத்து விவரம்

en: Asset Type
ta: சொத்து வகை

en: Assets
ta: சொத்துக்கள்

en: Aug
ta: ஆகஸ்ட்

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: Automatic stock quote refresh Failed. 
    Last successful update: %s
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு தோல்வி. 
    கடைசி புதுப்பிப்பு %s

en: Automatic stock quote refresh idle - Out of Hours. 
    Last update: %s
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு செயல்படவில்லை.
    கடைசி புதுப்பிப்பு %s

en: Automatic stock quote refresh in progress...
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு ...

en: Automatic stock quote refresh is disabled. 
    Last update: %s
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது
    கடைசி புதுப்பிப்பு %s

en: Automatic stock quote refresh not started. 
    Last update: %s
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு ஆரம்பிக்கவில்லை. 
    கடைசி புதுப்பிப்பு %s

en: Automatic stock quote refresh successful. 
    Last update: %s
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு வெற்றி.
    கடைசி புதுப்பிப்பு %s

en: Automobile
ta: வாகனம்

en: Backup database before opening
ta: தகவல்தளத்தை திறக்குமுன் நகலெடு

en: Balance
ta: இருப்பு

en: Bank Accounts
ta: வங்கிக் கணக்குகள்

en: Base Account Currency Not set.
    Set that first using tools->options menu and then add a new account
ta: அடிப்படை நாணயம் அமைக்கப்படவில்லை
    முதலில் தெரிவுகளில் சென்று அதை அமைத்து பின்னர் புதுக் கணக்கை சேர்

en: Base Budget On:
ta: அடிப்படை பட்ஜெட்:

en: Base Conversion Rate should be greater than 0.0
ta: பரிமாற்ற வீதம் 0.0ஐ விட அதிகமாய் இருக்க வேண்டும்

en: Base Currency
ta: அடிப்படை நாணயம்

en: Base Currency Not Set
ta: அடிப்படை நாணயம் அமைக்கப்படவில்லை

en: Base Currency for account
ta: கணக்கின் அடிப்படை நாணயம்

en: Be notified of new releases
ta: புதிய வெளியீடுகளைப் பற்றி அறிக

en: Bi-Monthly
ta: இரு மாதங்களுக்கொருமுறை

en: Bi-Weekly
ta: இரு வாரங்களுக்கொருமுறை

en: Bills && Deposits
ta: ரசீது && வைப்புகள்

en: Budget Entry Dialog
ta: பட்ஜெட் உள்ளீட்டு சாளரம்

en: Budget Performance
ta: பட்ஜெட் செயல்பாடு

en: Budget Performance for Year :
ta: இவ்வாண்டுக்கான பட்ஜெட் செயல்பாடு :

en: Budget Setup
ta: பட்ஜெட் அமைப்பு

en: Budget Setup for
ta: பட்ஜெட் அமைப்பு :

en: Budget Year Editor
ta: பட்ஜெட் ஆண்டு மாற்றி

en: Budget Year Entry
ta: பட்ஜெட் ஆண்டு உள்ளீடு

en: Budget Year already exists
ta: பட்ஜெட் ஆண்டு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Budget Year:
ta: பட்ஜெட் ஆண்டு

en: Budgeting
ta: பட்ஜெட்

en: C
ta: ச

en: CSV Delimiter
ta: CSV எல்லைக்குறி

en: CSV Export
ta: CSV ஏற்றம்

en: CSV Field
ta: CSV தலைப்பு

en: CSV Import
ta: CSV இறக்கு

en: Cancel
ta: தவிர்

en: Cannot decode binary
ta: இருமத்தை குறியிறக்க முடியவில்லை

en: Cannot process these QIF Account Types yet
ta: QIF கணக்கு வகையை இன்னும் சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Cash
ta: காசு

en: Cash Flow
ta: காசு நடை

en: Cash Flow - Specific Accounts
ta: காசு நடை - குறிப்பிட்ட கணக்குகளுக்கு

en: Cash Flow Forecast For All Accounts - A Year Ahead
ta: காசு நடை எல்லா கணக்குகளின் ஓராண்டு முன்னோட்டம்

en: Categories
ta: வகை

en: Category
ta: வகை

en: Category
ta: வகை

en: Category
ta: வகை

en: Category         :
ta: வகை           :

en: Category Income/Expenses Over Last 12 Months
ta: கடந்த 12 மாதங்களின் வரவு/செலவு வகைகள்

en: Category cannot be empty
ta: வகை செல்லாது

en: Category is empty, marking transaction as Unknown category
ta: காலியான வகை,பரிமாற்ற வகை தெரியாது என குறிக்கப்பட்டது

en: Category is in use
ta: வகை பயன்பாட்டிலுள்ளது

en: Category with same name exists
ta: வகையின் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Category:
ta: வகை:

en: Cents Name
ta: காசு பெயர்

en: Change in Value
ta: மதிப்பில் மாற்றம்

en: Change settings for automatic refresh
ta: தானாக புதுப்பிக்கும் தெரிவுகள்

en: Change the name of an existing payee
ta: ஏற்கனவேயுள்ள பெறுநர் பெயரை மாற்று

en: Check For Updates
ta: புதுப்பிக்க சோதி

en: Check Update
ta: புதுப்பிக்க சோதி

en: Check for &Updates
ta: &புதுப்பிக்க சோதி

en: Checking
ta: வங்கிக் கணக்கு

en: Checking/Savings
ta: காசோலை/சேமிப்பு

en: Choose Account to Delete
ta: அழிக்கும் கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Choose Account to Edit
ta: மாற்றும் கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Choose Account to Export from:
ta: ஏற்றிடும் கணக்கை தேர்ந்தெடு:

en: Choose Account to import to:
ta: இறக்கிட வேண்டிய கணக்கை தேர்ந்தெடு:

en: Choose Accounts
ta: கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Choose CSV data file to Export
ta: ஏற்றிடும் CSV தகவல் கோப்பை தேர்ந்தெடு

en: Choose Investment Account
ta: முதலீட்டுக் கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Choose MM.NET CSV data file to import
ta: இறக்கிடும் MM.NET CSV தகவல் கோப்பை தேர்ந்தெடு

en: Choose QIF data file to import
ta: இறக்கிடும் QIF தகவல் கோப்பை தேர்ந்தெடு

en: Close
ta: மூடு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Commission
ta: தரகு

en: Company
ta: நிறுவனம்

en: Confirm Account Deletion
ta: கணக்கு அழிப்பை உறுதி செய்

en: Confirm Asset Deletion
ta: சொத்து விவர அழிப்பை உறுதி செய்

en: Confirm QIF import
ta: QIF இறக்கு உறுதி செய்

en: Confirm Series Deletion
ta: தொடர் அழிப்பை உறுதி செய்

en: Confirm Stock Investment Deletion
ta: பங்கு முதலீடு அழிப்பை உறுதி செய்

en: Confirm Transaction Deletion
ta: பரிமாற்ற அழிப்பை உறுதி செய்

en: Contact:
ta: தொடர்பு:

en: Contributers
ta: பங்களிப்போர்

en: Conversion to Base Rate
ta: பரிமாற்ற வீதம்

en: Create a New Database
ta: புது மணி மேனேஜர் கோப்பை உருவாக்கு

en: Create a new database file to get started
ta: புது தகவல் கோப்பை உருவாக்கி ஆரம்பி

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Currency Dialog
ta: நாணயத்தின் பெயர்

en: Currency List
ta: நாணய பட்டி

en: Currency Manager
ta: நாணய மேலாண்மை

en: Currency Name
ta: நாணயத்தின் பெயர்

en: Currency name already exists!
ta: நாணயப் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Currency:
ta: நாணயம்:

en: Current
ta: தற்பொழுது

en: Current Month
ta: இந்த மாதம்

en: Current Price
ta: தற்போதைய விலை

en: Current View
ta: தற்போதைய காட்சி

en: Current Year
ta: இந்த ஆண்டு

en: Custom SQL Dialog
ta: தனி SQL சாளரம்

en: Custom SQL Query
ta: தனி SQL கேள்வி

en: Custom SQL Report
ta: தனி SQL அறிக்கை

en: Custom SQL Report
ta: தனி SQL அறிக்கை

en: Date
ta: தேதி

en: Date
ta: தேதி

en: Date Format
ta: தேதி வடிவம்

en: Date is empty,
ta: காலியான தேதி,

en: Dec
ta: டிசம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Decimal Char
ta: தசம குறியீடு

en: Delete
ta: அழி

en: Delete Account
ta: கணக்கை அழி

en: Delete Account from database
ta: தகவல்தளத்திலிருந்து கணக்கை அழி

en: Delete Asset
ta: சொத்து விவரத்தை அழி

en: Delete Bills && Deposit Series
ta: ரசீது && வைப்பு தொடரை அழி

en: Delete Budget Year
ta: பட்ஜெட் ஆண்டை அழி

en: Delete Series
ta: தொடரை அழி

en: Delete Stock Investment
ta: பங்கு முதலீட்டை அழி

en: Delete Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை அழி

en: Delete all flagged transactions
ta: குறிக்கப்பட்ட அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் அழி

en: Delete all transactions in current view
ta: பார்வையிலுள்ள அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் அழி

en: Delete an existing category. The category cannot be used by existing transactions.
ta: ஏற்கனவேயுள்ள பரிமாற்றங்களில் பயனில் இல்லாத ஏற்கனவேயுள்ள வகையை அழி.

en: Delete existing budget year
ta: ஏற்கனவே உள்ள பட்ஜெட் ஆண்டை அழி

en: Delete the selected payee. The payee cannot be used by an existing transaction.
ta: தேர்ந்தெடுத்த பெறுநரை அழி.இந்த பெறுநரை ஏற்கனவே உள்ள பரிமாற்றத்தில் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Deposit
ta: வரவு

en: Depreciates
ta: குறைகிறது

en: Difference
ta: வேறுபாடு

en: Difference:
ta: வேறுபாடு:

en: Display
ta: காட்டு

en: Do not enter anything except the server name (or IP address, if you're feeling lucky)
ta: வழங்கி பெயர்/IP தவிர வேறெதுவும் இட வேண்டாம்

en: Do you really want to delete all the flagged transactions?
ta: நிஜமாய் குறிக்கப்பட்ட அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete all the transactions shown?
ta: நிஜமாய் பார்வையிலுள்ள அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete the Asset?
ta: நிஜமாய் சொத்து விவரத்தை அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete the account?
ta: நிஜமாய் இந்தக் கணக்கை அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete the series?
ta: நிஜமாய் இத்தொடரை அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete the stock investment?
ta: நிஜமாக இந்த பங்கு முதலீட்டை அழிக்க விருப்பமா?

en: Do you really want to delete the transaction?
ta: நிஜமாய் இந்த பரிமாற்றத்தை அழிக்க விருப்பமா?

en: Don't Care
ta: கவலையில்லை

en: Duplicate
ta: நகல்

en: E&xit	Alt-X
ta: வெளியேறு	Alt-X

en: Edit
ta: மாற்று

en: Edit Account
ta: கணக்கை மாற்று

en: Edit Asset
ta: சொத்து விவர மாற்றம்

en: Edit Bills && Deposit Series
ta: ரசீது && வைப்பு தொடரை மாற்று

en: Edit Series
ta: தொடரை மாற்று

en: Edit Stock Investment
ta: பங்கு முதலீட்டை மாற்று

en: Edit Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை மாற்று

en: Edit the name of an existing category
ta: ஏற்கனவேயுள்ள வகையின் பெயரை மாற்று

en: Enter Next Bills && Deposit Occurrence
ta: அடுத்த ரசீது && வைப்பு நிகழ்வை இடு

en: Enter Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை இடு

en: Enter any commission paid
ta: செலுத்திய தரகுத் தொகையை இடு

en: Enter any contact information for the financial institution.
ta: நிதி நிறுவனத்தின் தொடர்பு விவரங்களை இடு

en: Enter any login/access information for the financial institution. This is not secure as anyone with access to the mmb file can access it.
ta: நிதி நிறுவன அணுகும் விவரம் இடு. இக்கோப்பு யார் வேண்டுமானாலும் பார்க்கக்கூடியது. பாதுகாப்பானதல்ல!

en: Enter current stock price
ta: தற்போதைய பங்கு விலையை இடு

en: Enter next Occurrence
ta: அடுத்த நிகழ்வை இடு

en: Enter notes associated with this asset
ta: சொத்து குறித்த விவரங்க்ளை குறிப்பிடு

en: Enter notes associated with this investment
ta: முதலீட்டு குறிப்பு விவரங்களை இடு

en: Enter number of shares held
ta: வைத்திருக்கும் பங்கு எண்ணிக்கையை இடு

en: Enter purchase price for each stock
ta: ஒவ்வொரு பங்கின் வாங்கிய விலையை குறிப்பிடு

en: Enter the Account Number associated with this account.
ta: இந்த கணக்கின் கணக்கு எண்ணை இடு

en: Enter the Name of the Account. This name can be renamed at any time.
ta: கணக்கின் பெயரை இடு. பின் வேண்டுமெனில் மாற்றிக் கொள்ளலாம்

en: Enter the URL of the website for the financial institution.
ta: நிதி நிறுவனத்தின் வலைத்தள முகவரியை இடு

en: Enter the amount budgeted for this category.
ta: இவ்வகைக்கான பட்ஜெட் தொகையை இடு

en: Enter the current value of the asset
ta: சொத்தின் தற்போதைய மதிப்பை இடு

en: Enter the initial balance in this account.
ta: இக் கணக்கிலுள்ள ஆரம்பத் தொகையை இடு

en: Enter the name of the asset
ta: சொத்தின் பெயரை இடு

en: Enter the name of the category to add or edit here
ta: இங்கே வகையின் பெயரை சேர்க்கவோ மாற்றவோ முடியும்

en: Enter the name of the financial institution in which the account is held.
ta: இக்கணக்கு இருக்கும் நிதி நிறுவனத்தின் பெயரை இடு

en: Enter the name of the financial institution where the investment is held
ta: முதலீடு வைத்திருக்கும் நிதி நிறுவன பெயரை இடு

en: Enter the payee name to be added or make edits to an existing payee name
ta: பெறுநர் பெயரை சேர்க்க அல்லது மாற்ற

en: Enter the stock company name
ta: பங்கு நிறுவனப் பெயரை இடு

en: Enter the stock symbol (optional)
ta: பங்கு குறியீட்டை இடு (தேவையெனில்)

en: Enter the suffix used by Yahoo for the market of your stocks. 
    If your stocks are in multiple markets, leave this blank and add  the suffix to each symbol in your portfolio.
ta: யாஹூ வழங்கியால் பயன்படுத்தப்படும் பிற்சேர்க்கையை இடவும்.
    உங்கள் பங்கு பல சந்தைகளில் வழங்கப்படுமாயின் வெற்றாக விடவும்.

en: Enter the year in YYYY format to specify year
ta: YYYY வடிவில் வருடத்தை இடு

en: Enter user notes and details about this account.
ta: இக்கணக்கு பற்றி பயனர் குறிப்பு மற்றும் விவரத்தை இடு

en: Entry
ta: உள்ளிட்ட

en: Error
ta: தவறு

en: Error adding Category
ta: வகை சேர்ப்பில் தவறு

en: Error binding NULL param
ta: NULL param binding ல் பிழை

en: Error binding blob param
ta: blob param bindingல் பிழை

en: Error binding date/time param
ta: தேதி/நேர கட்டு பிழை

en: Error binding double param
ta: double param bindingல் பிழை

en: Error binding int param
ta: எண் கட்டு பிழை

en: Error binding int64 param
ta: int64 param bindingல் பிழை

en: Error binding string param
ta: string param bindingல் பிழை

en: Error clearing bindings
ta: clearing bindingsல் பிழை

en: Error opening database
ta: தகவல்தள திறப்பில் பிழை

en: Estimated
ta: மதிப்பிடப்பட்ட

en: Estimated Expenses: %s Actual Expenses:  %s
ta: மதிப்பிடப்பட்ட செலவு: %s உண்மையான செலவு: %s

en: Estimated Expenses: Actual Expenses:
ta: மதிப்பிடப்பட்ட செலவுகள்: உண்மையான செலவுகள்:

en: Estimated Income: %s Actual Income:  %s
ta: மதிப்பிடப்பட்ட வரவு: %s உண்மையான வரவு: %s

en: Estimated Income: Actual Income:
ta: மதிப்பிடப்பட்ட வரவு: உண்மையான வரவு:

en: Expense
ta: செலவு

en: Expenses
ta: செலவுகள்

en: Expenses:
ta: செலவுகள்:

en: Export to CSV
ta: CSVக்கு ஏற்று

en: Export to HTML
ta: HTMLக்கு ஏற்று

en: Favorite Account
ta: பிடித்த கணக்கு

en: Favorites
ta: விருப்பங்கள்

en: Feb
ta: பிப்ரவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: Filter Transactions
ta: பரிமாற்றங்களை வடி

en: Follow Up On
ta: பின் தொடர :

en: Follow up
ta: பின் தொடர்

en: Font Size Options
ta: எழுத்துரு அளவு விருப்பங்கள்

en: Four Months
ta: நான்கு மாதங்களுக்கொருமுறை

en: Four Weeks
ta: நான்கு வாரங்களுக்கொருமுறை

en: Frequency
ta: இடைவெளி

en: Frequency:
ta: இடைவெளி:

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: From Account
ta: அனுப்புநர் கணக்கு

en: From and To Account cannot be the same.
ta: அனுப்புநர் மற்றும் பெறுநர் கணக்குகள் ஒன்றாயிருக்க இயலாது.

en: From:
ta: ஆரம்ப தேதி:

en: Future Transactions
ta: வருங்கால பரிமாற்றங்கள்

en: Gain Loss
ta: லாப நட்டம்

en: Gain/Loss
ta: லாப/நட்டம்

en: General
ta: பொது

en: General Settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Grouping Char
ta: குழுப் பிரிவு குறியீடு

en: Half-Yearly
ta: அரையாண்டு

en: Held At
ta: வைத்திருப்பு

en: Held At:
ta: வைத்திருப்பு:

en: Help
ta: உதவி

en: Home Page
ta: இல்லப்பக்கம்

en: Household Object
ta: வீட்டுபயோகப் பொருள்

en: Idle
ta: அமைதி

en: Import
ta: இறக்கு

en: Import File
ta: இறக்கு கோப்பு

en: Import from CSV
ta: CSVலிருந்து இறக்கு

en: Import from MM.NET CSV
ta: MM.NET CSVலிருந்து இறக்கு

en: Import from MMEX CSV
ta: MMEX CSVலிருந்து இறக்கு

en: Import from QIF
ta: QIFலிருந்து இறக்கு

en: Import from any CSV file
ta: ஏதாவது CSVலிருந்து இறக்கு

en: Import/Export Settings
ta: இறக்குமதி/ஏற்றுமதி அமைப்புகள்

en: Importing account type :
ta: இறக்கிடும் கணக்கு வகை

en: Income
ta: வரவு

en: Income vs Expenses
ta: வரவு vs செலவு

en: Income vs Expenses - All Time
ta: வரவு vs செலவு (அனைத்து)

en: Income vs Expenses for Year:
ta: இவ்வாண்டுக்கான வரவு vs செலவுகள் :

en: Income vs Expenses: Current Month
ta: வரவு vs செலவுகள்: இந்த மாதம்

en: Income:
ta: வரவு:

en: Incorrect fields specified for CSV import! Requires at least Date, Amount and Payee.
ta: தவறான CSV தலைப்பு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது! தேதி,தொகை,பெறுநர் மட்டுமாவது தேவை.

en: Init Balance
ta: ஆரம்ப இருப்பு

en: Initial Balance:
ta: ஆரம்பத் தொகை:

en: Invalid Amount Entered
ta: தவறான தொகை இடப்பட்டுள்ளது.

en: Invalid Category Entered
ta: தவறான வகை இடப்பட்டுள்ளது.

en: Invalid Entry
ta: உள்ளீடு செல்லாது

en: Invalid Parent Category. Choose Root or Main Category node.
ta: வகை செல்லாது. ஏற்ற வகையினை தெரிவு செய்

en: Invalid To Amount Entered
ta: பெறுதல் தொகை செல்லாது

en: Invalid Value
ta: செல்லாது

en: Invalid commission entered
ta: தரகுத் தொகை செல்லாது

en: Invalid field index
ta: தலைப்பு வரிசை செல்லாது

en: Invalid field name
ta: தலைப்பு பெயர் செல்லாது

en: Invalid number of shares entered
ta: பங்கு எண்ணிக்கை செல்லாது

en: Invalid purchase price entered
ta: பங்கு விலை செல்லாது

en: Invalid row index
ta: வரியின் வரிசை செல்லாது

en: Invalid scalar query
ta: தகவல்தள கேட்பு செல்லாது

en: Investment
ta: முதலீடு

en: Jan
ta: ஜனவரி

en: January
ta: ஜனவரி

en: Jewellery
ta: நகை

en: Jul
ta: ஜூலை

en: July
ta: ஜூலை

en: Jun
ta: ஜூன்

en: June
ta: ஜூன்

en: Language
ta: மொழி

en: Last 30 Days
ta: கடைசி 30 நாட்கள்

en: Last Calendar Month
ta: கடந்த மாதம்

en: Last Year
ta: கடந்த ஆண்டு

en: Legend:
ta: பொருள்:

en: Line :
ta: வரி :

en: List Background
ta: பட்டி பின்னணி

en: List Border
ta: பட்டி விளிம்பு

en: List Details
ta: பட்டி விவரங்கள்

en: List Row 0
ta: பட்டி வரி 0

en: List Row 1
ta: பட்டி வரி 1

en: Load SQL
ta: SQL ஏற்று

en: Load Template
ta: வார்ப்புருவை ஏற்று

en: Mar
ta: மார்ச்

en: March
ta: மார்ச்

en: Mark As &Duplicate
ta: &நகல் என குறி

en: Mark As &Reconciled
ta: &சரிபார்க்கப்பட்டது என குறி

en: Mark As &Unreconciled
ta: &சரிபார்க்கப்படாததாக் குறி

en: Mark As &Void
ta: &செல்லாதது என குறி

en: Mark For &Followup
ta: &பின் தொடரக் குறி

en: Mark all
ta: எல்லாவற்றையும் குறி

en: Market open from
ta: சந்தை திறக்கும் நேரம்

en: May
ta: மே

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Month
ta: மாதம்

en: Monthly
ta: மாதமொருமுறை

en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Move Up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Name
ta: பெயர்

en: Name of Currency to Add
ta: சேர்க்கும் நாணயத்தின் பெயர்

en: Name of the Account
ta: கணக்குப் பெயர்

en: Nav Tree
ta: உலாவும் வழி

en: Navigation
ta: உலாவல்

en: New
ta: புதிய

en: New &Account
ta: புது &கணக்கு

en: New Account
ta: புது கணக்கு

en: New Asset
ta: புது சொத்து

en: New Bills && Deposit Series
ta: புது ரசீது && வைப்பு தொடர்

en: New Database
ta: எளிய முறையில் புதிய தகவல்தளம்

en: New Database Wizard
ta: எளிய முறையில் புதிய தகவல்தளம்

en: New Series
ta: புது தொடர்

en: New Stock Investment
ta: புது பங்கு முதலீடு

en: New Transaction
ta: புதிய பரிமாற்றம்

en: New update available!
ta: புது வெளியீடு இல்லை!

en: New/Edit Asset
ta: புது/மாற்று சொத்து

en: New/Edit Repeating Transaction
ta: புது/மாற்று திட்டமிட்ட‌ பரிமாற்றம்

en: New/Edit Stock Investment
ta: புது/மாற்று பங்கு முதலீடு

en: New/Edit Transaction
ta: புது/மாற்று பரிமாற்றம்

en: Next Due Date
ta: அடுத்த கடைசி தேதி

en: No Account available!
ta: ஒரு கணக்கும் இல்லை!

en: No Account available! Cannot Export!
ta: ஒரு கணக்கும் இல்லை! ஏற்ற இயலாது!

en: No Account available! Cannot Import! Create a new account first!
ta: ஒரு கணக்கும் இல்லை! இறக்க முடியாது! முதலில் ஒரு புதிய கணக்கை உருவாக்கு!

en: No Database opened
ta: ஒரு தகவல்தளமும் திறக்கபடவில்லை

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Notes
ta: குறிப்பு

en: Notes               :
ta: குறிப்பு          :

en: Notes:
ta: குறிப்பு:

en: Notes:
ta: குறிப்பு:

en: Nov
ta: நவம்பர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: Null Results pointer
ta: வெற்று பதில் சுட்டி

en: Num Shares
ta: பங்கு எண்ணிக்கை

en: Number
ta: எண்

en: Number Shares
ta: பங்கு எண்ணிக்கை

en: Number of Shares
ta: பங்கு எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Oct
ta: அக்டோபர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: Open
ta: திற

en: Open Database
ta: தகவல்தளத்தை &திற	Ctrl-O

en: Open Existing Database
ta: கடைசியாய் திறந்த தகவல்தளத்தை திற

en: Open Last Opened Database
ta: கடைசியாய் திறந்த தகவல்தளத்தை திற

en: Open an already created database file with extension (*.mmb)
ta: ஏற்கனவே (*.mmb) நீட்சியுடன் உருவாக்கப்பட்ட மணி மேனேஜர் தகவல்தளத்தை கோப்பை திற

en: Open the Money Manager Ex website for latest news, updates etc
ta: புதிய செய்திகளுக்கும் தகவலுக்கும் மணி மேனேஜர் வலைத்தளத்தை திற

en: Open the previously opened database :
ta: முன் திறந்த தகவல்தளத்தை திற :

en: Opening Database File && Verifying Integrity
ta: தகவல்தள கோப்பு திறப்பு && முழுமை சரிபார்ப்பு

en: Options
ta: &தெரிவுகள்

en: Options Dialog
ta: தெரிவுகள் சாளரம்

en: Organize &Categories
ta: &வகை ஒழுங்கிடு

en: Organize &Payees
ta: &பெறுநர் ஒழுங்கிடு

en: Organize Categories
ta: வகை ஒழுங்கிடு

en: Organize Currency
ta: நாணய ஒழுங்கிடு

en: Organize Payees
ta: பெறுநர் ஒழுங்கிடு

en: Other
ta: பிற

en: Others
ta: மற்றவை

en: Out of memory
ta: நினைவு பற்றவில்லை

en: Overall
ta: மொத்தம்

en: Page Setup...
ta: பக்க அமைப்பு...

en: Payee
ta: பெறுநர்

en: Payee
ta: பெறுநர்

en: Payee is in use
ta: பெறுநர் பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: Payee with same name exists
ta: பெறுநர் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Please Wait
ta: தயவு செய்து காத்திருக்கவும்

en: Please verify that the CSV file from MMEX.NET contains only one account!
ta: MMEX.NETன் CSV கோப்பில் ஒரே ஒரு கணக்குள்ளதா என சரிபார்க்கவும்!

en: Populate Transaction #
ta:  பரிமாற்றத்தை செயல்படுத்து

en: Powered by wxWidgets, SQLite, wxSQLite(by Ulrich Telle)
ta:  wxWidgets மற்றும் SQLiteன்  ஆற்றலுடன்

en: Prefix Symbol
ta: முன் குறியீடு

en: Preview current report
ta: தற்போதைய அறிக்கை முன்காட்சி

en: Print Preview...
ta: அச்சு முன்னோட்டு...

en: Print current report
ta: தற்போதைய அறிக்கையை அச்சிடு

en: Print...
ta: அச்சிடு...

en: Property
ta: சொத்து

en: Purchase Date
ta: வாங்கிய தேதி

en: Purchase Price
ta: வாங்கிய விலை

en: QFX Import
ta: QFX இறக்கு

en: QIF Import
ta: QIF இறக்கு

en: Quarterly
ta: காலாண்டு

en: Quit this program
ta: இந்த செயலியிலிருந்து வெளியேறு

en: REPORTS
ta: அறிக்கைகள்

en: Rate of Change
ta: மாற்ற வீதம்

en: Rate of Change in Value
ta: மதிப்பில் மாற்ற வீதம்

en: Read Documentation
ta: விபரக் கோப்பினை படி

en: Read the user manual
ta: பயனர் குறிப்பினை படி

en: Reconciled
ta: சரிபார்க்கப்பட்டது

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Refresh Stock Prices from Yahoo
ta: பங்கு விலையை யாஹூவிலிருந்து புதுப்பி

en: Refresh prices every
ta: விலையை ஒவ்வொரு

en: Released under the GNU GPL License
ta: GNU GPLன் கீழ் வெளியிடப்பட்டது.

en: Remaining Days
ta: மீதமுள்ள நாட்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Repeating Transaction Details
ta: திட்டமிட்ட‌ பரிமாற்ற விவரம்

en: Repeating Transactions
ta: திட்டமிட்ட‌ பரிமாற்றங்கள்

en: Repeats
ta: மீண்டும்

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Report Font Size
ta: அறிக்கை எழுத்தளவு

en: Report Issues or Feedback
ta: வழு/பின்னூட்டம் தெரிவி

en: Reports
ta: அறிக்கை

en: Restore Default Colors
ta: கொடாநிலை வண்ணங்களை மீட்டு

en: Restore Defaults
ta: கொடாநிலைக்கு மீட்டு

en: Run Query
ta: கேள்வியை ஓட்டு

en: SQL Query will modify your Data. Proceed??
ta: SQL கேள்வி உங்கள் தகவலை மாற்றும்.தொடரவா??

en: Sample Date
ta: மாதிரி தேதி

en: Saturday
ta: சனி

en: Save As Template
ta: வார்ப்புருவாக சேமி

en: Save Database &As
ta: தகவல்தளத்தை &வேறாக சேமி

en: Save Database As
ta: தகவல்தளத்தை &வேறாக சேமி

en: Save SQL
ta: SQL சேமி

en: Scale
ta: அளவு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select Account
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select Category
ta: வகையை தேர்ந்தெடு

en: Select Currency
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select From
ta: அனுப்புநரை தேர்ந்தெடு

en: Select From Account
ta: அனுப்புநரை தேர்ந்தெடு

en: Select Payee
ta: பெறுநரை தேர்ந்தெடு

en: Select To
ta: பெறுநரை தேர்ந்தெடு

en: Select To Account
ta: பெறுநரை தேர்ந்தெடு

en: Select To Acct
ta: பெறுநர் கணக்கை தேர்ந்தெடு

en: Select the currently selected category as the selected category for the transaction
ta: தற்போதுள்ள வகை தெரிவை பரிமாற்றத்துக்கான வகையாக தேர்ந்தெடு

en: Select the currently selected payee as the selected payee for the transaction
ta: தேர்ந்தெடுத்த பெறுநரை பரிமாற்றத்தின் பெறுநராக தேர்ந்தெடு.

en: Select type of asset
ta: சொத்து வகையை தேர்ந்தெடு

en: Select whether this is an account that is used often. This is used to filter accounts display view.
ta: அடிக்கடி பயன்படும் கணக்கா என தேர்ந்தெடு. இது கணக்கு காட்சியை வடிக்க பயன்படும்.

en: Select whether to create a .bak file when opening a the database file
ta: தகவல்தளத்தை திறக்கும்போது .bak கோப்பாய் நகலெடுக்க வேண்டுமா என குறிப்பிடு

en: Select whether to use sounds when entering transactions
ta: பரிமாற்றங்களின் போது ஒலியை பயன்படுத்த வேண்டுமா  என குறிப்பிடு

en: Select whether to use the original transaction date or current date when copying/pasting transactions
ta: நகல்/ஒட்டும் போது பயன்படுத்த பரிமாற்ற தேதியா அல்லது இன்றைய தேதியா என தேர்ந்தெடு

en: Send email through the mailing list to report issues with the software.
ta: மடற்குழுவுக்கு மின்னஞ்சல் மூலம் வழு/பின்னூட்டம் தெரிவி

en: Sep
ta: செப்டம்பர்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: Set
ta: தேர்ந்தெடு

en: Set Currency
ta: நாணயத்தை அமை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Setup page printing options
ta: அமைப்பு பக்கம் அச்சில் தேர்வுகள்

en: Share Name
ta: பங்கு பெயர்

en: Show Account List
ta: கணக்கு பட்டியை காட்டு

en: Show App Start Dialog
ta: செயலி துவக்க சாளரத்தை காட்டு

en: Show Organize Categories Dialog
ta: வகை ஒழுங்கிடு சாளரத்தை காட்டு

en: Show Organize Currency Dialog
ta: நாணய ஒழுங்கிடு சாளரத்தை காட்டு

en: Show Organize Payees Dialog
ta: பெறுநர் ஒழுங்கிடு சாளரத்தை காட்டு

en: Show about dialog
ta: பற்றி சாளரத்தை காட்டு

en: Show the Help file
ta: உதவிக் கோப்பினைக் காட்டு

en: Show the Options Dialog
ta: தெரிவுகள் சாளரம்

en: Show this window next time
ta: அடுத்த முறை மணி மேனேஜரை திறக்கும் போது இச்சாளரத்தை காட்டு

en: Show/Hide the Navigation tree control
ta: உலாவும் வழியை காட்டு/மறை

en: Show/Hide the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு/மறை

en: Sign up for the announcement mailing list
ta: அறிவிப்பு மடற்குழுவில் சேர்

en: Skipping QIF transaction because date, type, amount is empty/invalid, transaction skipped had
ta: பின்வரும் தலைப்புகளுள் ஏதோ ஒன்று இல்லை: தேதி,பரிமாற்ற வகை,தொகை - QIF இறக்கம் தவிர்க்கப்பட்டது.

en: Specify Account
ta: கணக்கை குறிப்பிடு

en: Specify Amount Range
ta: தொகை வரிசையைக் குறிப்பிடு

en: Specify Category
ta: வகையைக் குறிப்பிடு

en: Specify Date Range
ta: தேதி வரிசையைக் குறிப்பிடு

en: Specify Notes
ta: விவரங்களை குறிப்பிடு

en: Specify Number
ta: எண்ணை குறிப்பிடு

en: Specify Payee
ta: பெறுநரை குறிப்பிடு

en: Specify Status
ta: நிலையை குறிப்பிடு

en: Specify Type
ta: வகையைக் குறிப்பிடு

en: Specify advanced settings for transaction
ta: பரிமாற்றத்துக்கான மற்ற தெரிவுகளை குறிப்பிடு

en: Specify any associated check number or transaction number
ta: தொடர்புடைய காசோலை அல்லது பரிமாற்ற எண்ணை குறிப்பிடு

en: Specify any text notes you want to add to this transaction.
ta: இப்பரிமாற்றத்துக்கான தகவல் ஏதும் இருப்பின் குறிப்பிடு

en: Specify if the value of the asset changes over time
ta: சொத்து மதிப்பில் மாற்றமிருப்பின் குறிப்பிடு

en: Specify if this account has been closed. Closed accounts are inactive in most calculations, reporting etc.
ta: இக்கணக்கு மூடப்பட்டதெனில் குறிப்பிடு. மூடப்பட்ட கணக்குகள் கணக்கீட்டிலும் அறிக்கை முதலானவற்றிலும் சேர்க்கப்படுவதில்லை

en: Specify the User Name
ta: பயனர் பெயரைக் குறிப்பிடு

en: Specify the account from which the transfer is occurring
ta: எந்த கணக்கிலிருந்து இந்த பரிமாற்றம் நிகழ்கிறதெனக் குறிப்பிடு

en: Specify the amount for this transaction
ta: பரிமாற்றத் தொகையை குறிப்பிடு

en: Specify the category for this transaction
ta: இப்பரிமாற்றத்துக்கான வகையை குறிப்பிடு

en: Specify the color for future transactions
ta: பரிமாற்றத்துக்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the list Border
ta: பட்டி விளிம்புக்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the list background
ta: பட்டி பின்னணிக்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the list details
ta: பட்டி விவரங்களுக்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the list row 0
ta: பட்டி வரி 0க்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the list row 1
ta: பட்டி வரி 1க்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the color for the nav tree
ta: உலாவும் வழிக்கான வண்ணத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the currency to be used by this account.
ta: இக்கணக்கில் பயன்படும் நாணயத்தை குறிப்பிடு

en: Specify the date format for display
ta: காட்டும் தேதி வடிவை குறிப்பிடு

en: Specify the date of purchase of asset
ta: சொத்து வாங்கிய தேதியை இடு

en: Specify the date of the next bill or deposit
ta: அடுத்த ரசீது அல்லது வைப்புக்கான தேதியை குறிப்பிடு

en: Specify the date of the transaction
ta: பரிமாற்றத் தேதியை குறிப்பிடு

en: Specify the delimiter to use when importing/exporting CSV files
ta: CSV கோப்பு இறக்கும்/ஏற்றும் போது பயன்படும் எல்லைக்குறியீட்டை குறிப்பிடு

en: Specify the frequency of the expense or deposit
ta: செலவு அல்லது வைப்பிற்கான இடைவெளியை குறிப்பிடு

en: Specify the language to use
ta: பயன்பாட்டு மொழியைக் குறிப்பிடு

en: Specify the number of times this series repeats. Leave blank if this series continues forever.
ta: எத்தனை முறை இத்தொடர் மீண்டும் நிகழும் எனக் குறிப்பிடு. கணக்கற்றமுறையெனில் ஏதும் குறிப்பிட வேண்டாம்.

en: Specify the order of fields in the CSV file
ta: CSV கோப்பில் தலைப்பு வரிசையை குறிப்பிடு

en: Specify the purchase date of the stock investment
ta: பங்கு முதலீட்டை வாங்கிய தேதியை குறிப்பிடு

en: Specify the status for the transaction
ta: பரிமாற்ற நிலையை குறிப்பிடு

en: Specify the transfer account
ta: பரிமாற்ற கணக்கை குறிப்பிடு

en: Specify the type of account to be created.
ta: உருவாக்கும் கணக்கு வகையை குறிப்பிடு

en: Specify the type of transaction.
ta: பரிமாற்ற வகையை குறிப்பிடு

en: Specify the type of transactions to be created.
ta: உருவாக்கப்படும் பரிமாற்ற வகைகளை குறிப்பிடு

en: Specify to whom the transaction is going to or coming from
ta: யாரிடமிருந்து அல்லது யாருக்கு இப்பரிமாற்றம் என குறிப்பிடு

en: Specify where the transaction is going to or coming from
ta: எங்கிருந்து எங்கு பரிமாற்றம் என குறிப்பிடு

en: Specify whether this category is an income or an expense category
ta: இது வரவா அல்லது செலவா என வகையை குறிப்பிடு

en: Specify which accounts are visible
ta: காட்சியில் தெரியும் கணக்குகளை குறிப்பிடு

en: Specify which font size is used on the report tables
ta: அறிக்கைப் பட்டியலின் எழுத்துரு அளவை குறிப்பிடு

en: Specify which transactions are visible by default
ta: காட்சியில் தெரியும் பரிமாற்றங்களை குறிப்பிடு

en: Specify year to base budget on.
ta: அடிப்படை பட்ஜெட் ஆண்டை குறிப்பிடு

en: Split
ta: பிரி

en: Split Category
ta: வகையைப் பிரி

en: Split Detail Dialog
ta: பிரிவு விவர சாளரம்

en: Split Transaction Dialog
ta: பரிமாற்றப் பிரிவு சாளரம்

en: Statement not accessible
ta: கணக்கு விவரத்தை அணுக இயலவில்லை

en: Status
ta: நிலை

en: Stock Download
ta: பங்கு பதிவிறக்கம்

en: Stock Investment Details
ta: பங்கு முதலீட்டு விவரங்கள்

en: Stock Investments
ta: பங்கு முதலீடுகள்

en: Stock Investments:
ta: பங்கு முதலீடுகள்:

en: Stock Name
ta: பங்கின் பெயர்

en: Stock Quote Web Page
ta: பங்கு விலை வலைப்பக்கம்

en: Stocks
ta: பங்குகள்

en: Sub Category
ta: துணை வகை

en: Sub Category  :
ta: துணை வகை   :

en: Sub Category with same name exists
ta: துணை வகையின் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Sub Category:
ta: துணை வகை:

en: Sub-Category is in use
ta: துணை வகை பயன்பாட்டிலுள்ளது

en: SubCategory
ta: துணைவகை

en: Suffix Symbol
ta: பின் குறியீடு

en: Summary
ta: இருப்பு

en: Summary of Accounts
ta: கணக்கு விவரங்கள்

en: Summary of Assets
ta: சொத்து விவரங்கள்

en: Summary of Stocks
ta: பங்குகள் விவரம்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Symbol
ta: குறீயீடு

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Times Repeated
ta: முறைகள் மீண்டும் நிகழும்

en: To
ta: பெறுதல்

en: To Account
ta: பெறுநர் கணக்கு

en: To Account Amount Entry
ta: பெறுநர் கணக்கு தொகையை இடு

en: To Whom the Money Goes
ta: யாருக்கு தொகை செல்கிறது

en: To import QIF files correctly, the date option set in MMEX 
     must match the format of the date in the QIF file.
    Are you are sure you want to proceed with the import?
ta: QIF கோப்பை சரியாக MMEXல் இறக்க தேதி வடிவ தெரிவு
    QIF கோப்பிலுள்ள தேதி வடிவத்தோடு ஒத்ததாக
    இருக்க வேண்டும். கண்டிப்பாக இறக்கத்தை தொடரவா?

en: Today's Date:
ta: இன்றைய தேதி:

en: Top Categories Last 30 Days
ta: கடந்த 30 நாட்களின் உச்ச வகைகள்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Total Amount:
ta: மொத்த தொகை:

en: Total Assets:
ta: மொத்த சொத்துக்கள்:

en: Total Balance on all Accounts
ta: அனைத்து கணக்குகளின் மொத்த இருப்பு:

en: Total Lines : %d 
    Total Imported : %d
    
    Log file written to : %s.
    
    Imported transactions have been flagged so you can review them.
ta: மொத்த வரிகள் : %d
    மொத்த இறக்கம் : %d
    
    குறிப்பு கோப்பு : %s 
    
    இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் உங்கள் பார்வைக்காக குறிக்கப்பட்டன.

en: Total Lines : %d.
    Total Imported : %d
    Log file written to : %s.
    
    Imported transactions have been flagged so you can review them.
ta: மொத்த வரிகள் : %d
    மொத்த இறக்கம் : %d
    குறிப்பு கோப்பு : %s 
    
    இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் உங்கள் பார்வைக்காக குறிக்கப்பட்டன.

en: Total Stock Investments:
ta: மொத்த பங்கு முதலீடுகள் :

en: Total Transactions
ta: அனைத்து பரிமாற்றங்கள்

en: Total of Accounts:
ta: கணக்குகளின் மொத்தம் :

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Total: %s
ta: மொத்தம்: %s

en: Transaction Details
ta: பரிமாற்ற விவரம்

en: Transaction Filter
ta: பறிமாற்ற வடி

en: Transaction List
ta: பரிமாற்றப் பட்டி

en: Transaction Number
ta: பரிமாற்ற எண்

en: Transaction Report
ta: பரிமாற்ற அறிக்கை

en: Transaction Statistics
ta: பரிமாற்றப் புள்ளிவிவரம்

en: Transaction Statistics for
ta: பரிமாற்றப் புள்ளிவிவரம்:

en: Transaction Type
ta: பரிமாற்ற வகை

en: Transaction Type is empty
ta: காலியான பரிமாற்ற வகை

en: Transaction View Options
ta: பரிமாற்ற காட்சி தெரிவுகள்

en: Transactions
ta: பரிமாற்றங்கள்

en: Transactions Visible
ta: பார்வையிலுள்ள பறிமாற்றங்கள்

en: Transfer
ta: பரிமாற்றம்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Type
ta: வகை

en: Type a Payee Name in the Text Box and then press Add.
ta: அனுப்புநர் பெயரை இட்டு 'சேர்' ஐ அழுத்து

en: Type of Account
ta: கணக்கு வகை

en: Type:
ta: வகை:

en: Unable to connect!
ta: இணைப்பை சரிபார்க்கவும்

en: Unable to open file.
ta: கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Unable to write to file.
ta: கோப்பில் எழுத முடியவில்லை

en: Unit Name
ta: அலகு பெயர்

en: Universal CSV Importer Dialog
ta: பொது CSV இறக்கு சாளரம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Upcoming Transactions
ta: இனிவரும் பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Update
ta: புதுப்பி

en: Update Failed
ta: புதுப்பிப்பு தவறியது

en: Use Original Date when Pasting Transactions
ta: பரிமாற்றங்களை ஒட்டும் போது அசல் தேதியை பயன்படுத்து

en: Use Transaction Sound
ta: பரிமாற்ற ஒலியைப் பயன்படுத்து

en: User Name
ta: பயனர் பெயர்

en: Using Language :
ta: பயன்பாட்டு மொழி :

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Value of 123456.78 will be
ta: 123456.78ன் மதிப்பு

en: Version History
ta: வெளியீட்டு வரலாறு

en: View 30 days
ta: 30 நாட்களுக்கானதை பார்

en: View 90 days
ta: 90 நாட்களுக்கானதை பார்

en: View All Budget Categories
ta: எல்லா பட்ஜெட் வகைகளையும் பார்

en: View All Except Reconciled Transactions
ta: சரிபார்க்கப்படாத பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View All Transactions
ta: எல்லா பரிமாற்றங்களையும் பார்

en: View Current Month
ta: இந்த மாதம்

en: View Duplicate Transactions
ta: நகல் பரிமாற்றங்களை பார்

en: View Expense Budget Categories
ta: செலவு பட்ஜெட் வகைகளையும் பார்

en: View File Contents
ta: கோப்பு உள்ளடக்கத்தை பார்

en: View Flagged Transactions
ta: குறிக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை பார்

en: View Income Budget Categories
ta: வரவு பட்ஜெட் வகைகளையும் பார்

en: View Last Month
ta: கடந்த மாதம் பார்வையிடு

en: View Non-Zero Budget Categories
ta: சுழி அல்லாத பட்ஜெட் வகைகளை பார்

en: View Options
ta: விருப்பங்களை பார்

en: View Reconciled
ta: சரிபார்க்கப்பட்டதை பார்

en: View Reconciled Transactions
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View Settings
ta: அமைப்புகளைப் பார்

en: View Transactions from current month
ta: இந்த மாத பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View Transactions from last 3 months
ta: கடந்த 3 மாதங்களுக்கான பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View Transactions from last 30 days
ta: கடந்த 30 நாட்களுக்கான பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View Transactions from last month
ta: கடந்த மாத பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View Un-Reconciled Transactions
ta: சரிபார்க்கப்படாத பரிமாற்றங்களைப் பார்

en: View UnReconciled
ta: சரிபார்க்கப்படாததை பார்

en: View Void Transactions
ta: செல்லாத பரிமாற்றங்களை பார்

en: Viewing All Budget Categories
ta: எல்லா பட்ஜெட் வகைகளும் பார்வைக்கு

en: Viewing All Except Reconciled Transactions
ta: சரிபார்க்கப்படாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing All Transactions
ta: அனைத்து பரிமாற்றங்களும் பார்வைக்கு

en: Viewing All except Reconciled Transactions
ta: சரிபார்க்கப்படாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing Flagged transactions
ta: குறிக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing Reconciled transactions
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing Un-Reconciled transactions
ta: சரிபார்க்கப்படாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing Void transactions
ta: செல்லாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing all transactions
ta: அனைத்து பரிமாற்றங்களும் பார்வைக்கு

en: Viewing duplicate transactions
ta: நகல் பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing transactions from current month
ta: இந்த மாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing transactions from last 3 months
ta: கடந்த 3 மாதங்களுக்கான பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing transactions from last 30 days
ta: கடந்த 30 நாட்களுக்கான பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Viewing transactions from last month
ta: கடந்த மாத பரிமாற்றங்கள் பார்வைக்கு

en: Visit Website for more information
ta: மேலதிக தகவலுக்கு வலைத்தளத்தில் பார்க்க

en: Void
ta: செல்லாதது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Website:
ta: வலைத்தளம்:

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Weekly
ta: வாரமொருமுறை

en: Where the Money Comes From
ta: எங்கிருந்து தொகை வருகிறது

en: Where the Money Goes
ta: எங்கே தொகை செல்கிறது

en: Withdrawal
ta: பற்று

en: Yahoo Server
ta: யாஹூ வழங்கி

en: Yahoo Suffix
ta: யாஹூ பிற்சேர்க்கை

en: Year is not valid
ta: வருடம் செல்லாது

en: Yearly
ta: ஆண்டுக்கொருமுறை

en: You have the latest version installed!
ta: புதிய வெளியீடு நிறுவப்பட்டுள்ளது!

en: as Duplicate
ta: நகலாக

en: as Reconciled
ta: சரிபார்க்கப்பட்டது என

en: as Unreconciled
ta: சரிபார்க்கப்படாதது என

en: as Void
ta: செல்லாதது என

en: as needing Followup
ta: பின் தொடர் என

en: minutes while market is open
ta: நிமிடத்துக்கும் சந்தை திறந்திருக்கும் போது புதுப்பி

en: never!
ta: எப்போதுமில்லை!

en: one of the following fields: date, payee, transaction type, amount strings is empty, skipping
ta: பின்வரும் தலைப்புகளுள் ஏதோ ஒன்று இல்லை: தேதி,பெறுநர்,பரிமாற்ற வகை,தொகை - தவிர்க்கப்பட்டது.

en: to
ta: வரை
